Log In
BREAKING NEWS >
ಉಡುಪಿಯ ಶ್ರೀಲಕ್ಷ್ಮೀವೆoಕಟೇಶ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ 118ನೇ ಭಜನಾ ಸಪ್ತಾಹ ಮಹೋತ್ಸವದ ನೇರ ಚಿತ್ರ-ವರದಿಯು ಕರಾವಳಿಕಿರಣ ಡಾಟ್ ಕಾoನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

ಪೊಲೀಸ್ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟ-2016:ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಉಡುಪಿ ಡಿ ಎ ಆರ್ ತ೦ಡಕ್ಕೆ ಸಮಗ್ರಪ್ರಶಸ್ತಿ


The result of the Annual Sports meet – Men Section:
Nagesh Gowda Udupi Team – 200 Mtrs – I, Tripple Jump – I, Long Jump – I, High Jump – II, 100 Mtr – III.
Santhosh – DAR Team – High Jump – I, Tripple Jump – II
Ravichandra – DAR Team – 400 Mtr – I, 200 Mtrs – III, Long Jump – III
Shankar – DAR Team – 100 Mtr – II, 200 Mtrs – II, 400 Mtr – II
Girish – DAR Team – Shot Put – I, Discuss throw – I
Suresh – Kundapur Team – Shot Put –III, Discuss throw – II, Javeline Throw – I
Nadaf – Karkala Team – Hamer throw – I, Shot put – II, Discuss throw – III
Ravindra Shetty – DAR Team – Hammer throw – II
Rastrapathi Anju – Karkala Team – Javeline Throw – II
Ashok Rathod Kundapur Team – 400 Mtr III
Ramu – Karkala Team – 1500 Mtr- I
Koteppa – Karkala Team – 1500 Mtr – II
Siddaraju – Karkala Team – 1500 Mtr – III
Shashidhar Naik – DAR Team – Long Jump – II
Durgappa – Udupi Team – Tripple Jump – III
Chethan – Kundapur Team – High Jump – III, Javeline Throw – III
Jayaram Naik – Kundapura Team – Hammer Throw – III
Pritham Shivraj – DAR Team – Rifle Shooting – I
Sukumar – DAR Team – Rifle Shooting – II
Uday – DAR Team – Rifle Shooting – III
Shantaram – Kundapur Team – 100 Mtr – I.
Women Section
Shipa G – Udupi Woman PS – 200 Mtr – I, Long Jump – II
Chaithra – Udupi Woman PS – 100 Mtr – I, 400 Mtr – I, 200 Mtr – II
Vijayalaxmi – Kundapur PS- Discuss throw – I, 200 Mtr – III, Shot put – III, Javelin throw – III, 100 Mtr – III.
Mahalaxmi – Udupi Woman PS –400 Mtr – II, 200 Mtr – II
Sumana – Udupi Woman PS – 400 Mtr – III
Vanitha – Udupi Woman PS –Long Jump – I
Savitha – Karkala PS – Long Jump – III, Rifle shooting – III
Vidhya – Karkala PS – Shot put – I, Discuss throw – III
Prathima – Kundapur PS – 100 Mtr – II, Shot put – II, Discuss throw – II
Susheela – Byndoor PS – Javelin throw – I
Archana – Kundapura PS – Javelin throw – II
Sharadha – Udupi Woman PS – Rifle shooting – I
Roopashri – Kundapura Traffic PS – Rifle shooting – II.

PSI and RSI Section
Sahadeva S Yammoji Prob RSI – DAR – 100 Mtr – I, Shotput – I, Discuss throw – I
Mdahu BE, Prob. PSI – Kota PS – Rifle Shooting – I, 100 Mtr – II
Rafiq – Karkala Rural PS- Shotput – II, Discuss throw – II, Rifle Shooting – II, 100 Mtr – III
Jagadish Reddy – Kaup PS- Pistol Shooting – I, Shotput – III
Tejaswi – Padubidiri PS – Discuss throw – III
Madhu TS – Brahmavara PS – Rifle Shooting – III
Gopalkrishna – Manipal PS – Pistol Shooting – II
Ravi NN – Karkala Town PS – Pistol Shooting – III.

CPI, PI, RPI Section
Raghavendra RPI – DAR – Shotput – I, Discuss throw – I, Rifle Shooting – I
Joy Antony – Karkala- 100 Mtr –I, Shotput – II, Discuss throw – II, Pistol Shooting – III
Srikanth – Brahmavara – Pistol Shooting – I, Rifle Shooting – III, 100 Mtr – II, Shotput – III, Discuss throw – II
Naveen Jogi – Udupi – Discuss throw – III
Raghav Padeel – Byndoor – Rifle shooting – II
Halamurthy – Kaup – Pistol Shooting – II

DySP and SP Section

K T Balakrishna – SP Udupi – Rifle Shooting – I, Pistol Shooting – I
N Vishnuvardhan – Additional SP – Shotput – I, Rifle Shooting – II, 100 Mtr – III
J Kumaraswamy – DySP Udupi – Shotput – II, Pistol Shooting – II
Praveen Naik – DySP Kundapur – Shotput – III, Pistol Shooting – III.
dsc_0079dsc_0085 dsc_0086

dsc_0088

dsc_0089

dsc_0092

dsc_0094

dsc_0096

dsc_0101

dsc_0102

dsc_0103

dsc_0104

dsc_0110

dsc_0112

dsc_0113

dsc_0114

dsc_0115

dsc_0116

dsc_0117

dsc_0118

dsc_0119

dsc_0120

dsc_0121

dsc_0122

dsc_0123

dsc_0124

dsc_0126

dsc_0128

dsc_0129

dsc_0130

dsc_0131

dsc_0132

dsc_0133

dsc_0134

dsc_0135

dsc_0136

dsc_0138

dsc_0139

dsc_0140

dsc_0141

dsc_0143

dsc_0144

dsc_0146

 

No Comments

Leave A Comment